Smart Tivi LED LG 4K 43 inch 43UA7350PSB Rẻ nhất
4.000.000₫
Tình trạng: Còn hàng
Gọi đặt mua: 0914311264 (8:00 - 22:00)
  • Loại Tivi Smart Tivi LED LG 4K 43 inch 43UA7350PSB Rẻ nhất
    Smart Tivi
  • Kích cỡ màn hình
    43 inch
  • Độ phân giải
    4K Ultra HD
  • Loại màn hình
    4K UHD
  • Hệ điều hành
    WebOS 25
  • Công nghệ hình ảnh
    AI Upscaling
    Dynamic Tone Mapping
    HDR10 / HLG
    FILMMAKER MODE™
    10 chế độ hình ảnh
    Tự động hiệu chỉnh
  • Bộ xử lý
    Bộ xử lý α7 AI 4K thế hệ thứ 8
  • Tần số quét thực
    60Hz
  • Điều khiển tivi bằng điện thoại
    LG ThinQ
  • Điều khiển bằng giọng nói
  • Chiếu hình từ điện thoại lên TV
    Google Cast
    Apple Airplay
  • Remote thông minh
    Điều khiển chuột bay Magic Remote
  • Ứng dụng phổ biến
    YouTube
    Netflix
    Galaxy Play (Fim+)
    FPT Play
    TV 360
    VTV Go
    VieON
  • Tổng công suất loa
    20W